रेल्वे वेळापत्रक
ट्रेन नंबर
|
गाडीचे नाव
|
धावण्याचे दिवस
|
आगमन
|
प्रस्थान
|
मार्गे
|
51433
|
निझामाबाद-पंढरपुर पॅसेंजर
|
दररोज
|
पहाटे १.३७
|
1.42
|
पांगरी, बार्शी
|
51426
|
मिरज-परळी पॅसेंजर
|
दररोज
|
पहाटे १.४०
|
1.43
|
लातुरकडे
|
12527
|
मुंबई-लातूर एक्सप्रेस
|
दररोज
|
पहाटे ४.३७
|
4.40
|
लातुरकडे
|
01404
|
नागपूर-कोल्हापूर एक्सप्रेस
|
बुध,रवि
|
सकाळी ६.५७
|
07
|
बार्शी, दौड
|
17014
|
हैद्राबाद-पुणे एक्सप्रेस
|
सोम,बुध,शनि
|
सकाळी ७.५०
|
7.55
|
कुर्डवाडी, मिरज
|
51434
|
पंढरपूर निझामाबाद एक्सप्रेस
|
दररोज
|
सकाळी १०.०५
|
10.10
|
मुदखेडी, नवीपेठ
|
51425
|
परळी-मिरज पॅसेंजर
|
दररोज
|
सकाळी ११.३०
|
11.35
|
ढालगाव, सांगोला
|
17013
|
पुणे-हैद्राबाद एक्सप्रेस
|
सोम,बुध,शनि
|
रात्री ०७
|
07.05
|
बिदर, जहिराबाद
|
01403
|
कोल्हापूर-नागपूर एक्सप्रेस
|
सोम,शुक्र
|
रात्री ७.२९
|
7.30
|
हिंगोली, वर्धा
|
12528
|
लातूर-मुंबई एक्सप्रेस
|
दररोज
|
रात्री ११.३५
|
11.37
|
दौड, लोणावळा
|